CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055195

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 1/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 2/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 3/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 4/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 5/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 6/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 7/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 8/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 9/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 10/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 11/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 12/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 13/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 14/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 15/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 16/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 17/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 18/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 19/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 20/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 21/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 22/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 23/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 24/25
รูป CS4912 ขายคอนโด Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
32,000,000 (94,675 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 5
338 ตร.ม.

ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขายคอนโดหรู Duplex ใจกลางพร้อมพงษ์ – สุขุมวิท 39 ✨

ที่อยู่อาศัยรีโนเวทใหม่สไตล์ French Elegance พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่และ Terrace ส่วนตัวขนาดกว้าง — ยูนิตหายากใจกลางสุขุมวิท

🏡 รายละเอียดทรัพย์

📍 สุขุมวิท 39

🏢 ห้องแบบ Duplex

📐 พื้นที่ 338 ตร.ม. (Garden Corner Unit)

🛏️ 4 ห้องนอน

🛁 3 ห้องน้ำ

🌿 3 ระเบียง

✨ รีโนเวทใหม่ทั้งยูนิต ตกแต่งสไตล์ฝรั่งเศสอย่างมีระดับ

🌳 Terrace ส่วนตัวขนาดใหญ่

🚗 ที่จอดรถประจำ 2 คัน

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ปลายเดือนธันวาคม

🍽️ พื้นที่นั่งเล่นและรับประทานอาหารแบบ Open Plan

🪑 โต๊ะอาหาร 8 ที่นั่ง

👨‍🍳 ครัว Western Kitchen พร้อมเครื่องล้างจาน

📍 ทำเล Prime Phrom Phong

รายล้อมด้วยโรงเรียนนานาชาติ ซูเปอร์มาร์เก็ต คาเฟ่ และร้านอาหารชั้นนำ เดินทางสะดวกใจกลางสุขุมวิท

💰 ราคาขาย 32,000,000 บาท

📍 Ref: CS4912

📩 สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมทรัพย์ได้เลย

📞 Jarunee +66 (0)81-847-5781 – WhatsApp

💬 Line: jaruneerightmove

📧

info@rightmovethailand.com

🌐

www.rightmovethailand.com

#คอนโดขาย #สุขุมวิท39 #พร้อมพงษ์ #LuxuryCondo #DuplexCondo #BangkokLuxury #คอนโดหรู #อสังหาริมทรัพย์กรุงเทพ #PhromPhong #BangkokProperty #RightMoveThailand

รายละเอียด

  • Supalai Place Sukhumvit 39
  • 32,000,000 (94,675 บาท/ตร.ม.)
  • 4 ห้องนอน
  • 5
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 338 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Place Sukhumvit 39

181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 658 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.2 กม.

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที