💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5252612

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 1/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 2/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 3/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 4/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 5/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 6/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 7/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 8/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 9/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 10/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 11/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 12/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 13/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 14/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 15/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 16/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 17/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 18/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 19/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 20/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 21/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 22/23
รูป 💥CP-4465💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @primahome - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
4,990,000 (142,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ CP-4465

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์

The Room Sathorn - St.Louis 

.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

35 ตรม

ชั้น -

ตึก -

.

✅️ขายคอนโด 4,990,000 บาท 

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/O1Suqe6

👉 : ไอดีไลน์ @primahome

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ : 098-518-0967 คุณแจน 

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน 

รายละเอียด

  • The Room Sathorn - St.Louis
  • 4,990,000 (142,571 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • -
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 704 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 240 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
The Key Sathorn - Charoenrat

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที