Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4859325

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 1/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 2/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 3/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 4/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 5/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 6/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 7/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 8/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 9/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 10/11
รูป Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี - SW002009 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,650,000 (171,879 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
38.69 ตร.ม.

คิว อโศก 1638/4 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002009

Condo For sale Q Asoke เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติด MRT สถานีเพชรบุรี

โลเคชัน   :  อโศก- เพชรบุรี

ขนาด    : 38.69 ตรม. 

ชั้น      : 18

ประเภทห้อง: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย  : 6,650,000 บาท (เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า) (พร้อมอยู่)

สถานที่ใกล้เคียง

- Mrt เพชรบุรี

- มศว

- Airport Link มักกะสัน

- ร.พ.บำรุงราษฎร์

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

รายละเอียด

  • Q Asoke
  • 6,650,000 (171,879 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 18
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.69 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Q Asoke

1638/4 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Q Asoke

339 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Q Asoke

116 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คิว อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 664 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)