Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6060233

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 1/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 2/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 3/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 4/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 5/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 6/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 7/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 8/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 9/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 10/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 11/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 12/13
รูป Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,690,000 (47,646 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
35.47 ตร.ม.

เอ สเปซ สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน!! เจ้าของขายเอง / รับนายหน้า

.

ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 ตกแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่!!!

.

ราคาขาย : 1,690,000 บาท (ค่าธรรมเนียมการโอน 50/50)

.

พื้นที่ใช้สอย : 35.47 ตร.ม

ห้องนอน : 1 ห้อง

ห้องน้ำ : 1 ห้อง

ชั้น : 4 ตึก F

วิว : สระว่ายน้ำ

ที่จอดรถ : 1

.

Furniture and appliances :

- เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

- Digital door lock

- Water heater

- ม่านโปร่งและม่านกัน UV ทั้ง 2 ห้อง

- ครัว built in ใหม่

- เฟอร์นิเจอร์ใหม่ ครบตามรูป พร้อมเข้าอยู่

เดินทางสะดวกสบาย

- ใกล้ห้างทางด่วนและรถไฟฟ้า 3 สาย เดินทางสะดวกมาก

- ใกล้ Seacon Square และ Paradise Park

.

ที่ตั้ง : ซ.อ่อนนุช 37/1 ถ.สุขุมวิท 77 แขวง-เขต สวนหลวง จ.กรุงเทพฯ 10250

GPS :

https://goo.gl/maps/nWfR27dCjWtNUkAg6

.

ติดต่อ สอบถาม : คุณกิ๊ก (เจ้าของขายเอง)

Call : 064-963-2456

Call : 061-964-5997

Line ID : misskiikii

.

----------------------------------------------------------------

.

.

บริการโพสต์อสังหา การตลาดทรัพย์ทุกประเภท ปิดขายเช่าได้เร็ว ลงเว็บใหญ่ ตำแหน่งพรีเมี่ยม

Call : 089-171-1927

Line ID : @yongservice

.

.

รายละเอียด

  • A Space Sukhumvit 77
  • 1,690,000 (47,646 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก F
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46
Lumpini Ville On Nut 46

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ พรีม่า ศรีนครินทร์
Prima Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ บ้านสวนสุขุมวิท
Baan Suan Sukhumvit

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ อีสท์ วูด พาร์ค
Eastwood Park

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ สวัสดี กรุงเทพ
Sawasdee Bangkok

2.1 กม.