BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931806

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 1/8
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 2/8
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 3/8
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 4/8
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 5/8
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 6/8
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 7/8
รูป BB13097 ขายคอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,372,000 (54,880 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.

ไวโอ แคราย 1 เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BB13097

ขาย : คอนโด ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ

ที่ตั้งทรัพย์ : ไวโอ แคราย 2 ชั้น 5 ตำบล ตลาดขวัญ อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี

ราคา : 1,372,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)

พื้นที่ใช้สอย : 25.95 ตร.ม.

อยู่ชั้นที่ : 5

จำนวน : 8 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/KD1v24SQn4gAXzGt6

สถานที่ใกล้เคียง :

โรงพยาบาลเลอลักษณ์

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ ติวานนท์

MRT สถานีแยกติวานนท์

โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-665-4666 (เกรียง)

094-265-6422

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)

รายละเอียด

  • Vio Khaerai 1
  • 1,372,000 (54,880 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน
Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
Aspire Rattanathibet 2

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์
U Delight Rattanathibet

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แคราย - งามวงศ์วาน
Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด
The Hotel Serviced Condo