#b4731 12/10/68 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5492053
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
#b4731 12/10/68
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
ราคา 2.2ล้าน
ค่าโอนคนละครึ่ง
ตอนนี้ติดผู้เช่าอยู่
ค่าเช่า 9,000 บาท
หมดสัญญา Sep 2026
พื้นที่ : 31.51 ตร.ม.
จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น : 14
**จุดเด่น**
BTS Paknam 200m
**สิ่งอำนวยความสะดวก**
- เฟอร์นิเจอร์
- แอร์2 เครื่อง
- โซฟา
- เครื่องซักผ้า 14kg
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/WX9XSjePimYbHhwG6
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- KnightsBridge Sky River Ocean
- 2,200,000 (69,819 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31.51 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
100 ประกาศเช่า
62 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
🔥 ขายขาดทุน! KnightsBridge Sky River Ocean ไนท์บริดจ์ สกายริเวอร์ โอเชี่ยน วิวสวย ติดรถไฟฟ้าสถานีปากน้ำ Yield สูง 7% ✅ เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน1 ห้องนอน26m2ชั้น 20฿1,490,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ1 ห้องนอน32m2ชั้น 12฿2,300,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ1 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿2,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ1 ห้องนอน26m2ชั้น 21฿2,370,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ1 ห้องนอน26m2ชั้น 21฿2,370,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ1 ห้องนอน32m2ชั้น 12฿2,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ1 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿2,500,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.23 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 3.2M57.23m2ชั้น -฿4,350,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 31.32 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.2M31.32m2ชั้น -฿2,209,000UPDATE !