#b4705 27/9/68 ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5453533

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 17/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 18/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 19/20
รูป #b4705 27/9/68  ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
6,000,000 (214,286 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.

ริธึ่ม รางน้ำ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4705 27/9/68

ขายคอนโด ริธึ่ม รางน้ำ

ขายคอนโด Rhythm รางน้ำ

🚅 BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

💰6,000,000 บาท

คุณสมบัติ

⭐️ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ

⭐️ 28 ตร.ม.

⭐️ ของหายาก!!

⭐️ ห้องสวย

⭐️ ชั้น 9

สิ่งอำนวยความสะดวก

✅ ล็อบบี้

✅ สระว่ายน้ำ

✅ ฟิตเนสและห้องอบไอน้ำ

✅ สวน

✅ ที่จอดรถ

✅ กล้องวงจรปิดและรปภ. 24 ชั่วโมง

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/JtUEQvQWU4LSReMu6

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Rhythm Rangnam
  • 6,000,000 (214,286 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Rhythm Rangnam

206 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Rhythm Rangnam

107 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม รางน้ำ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ