#b4674 16/3/69 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5887996
เข้าชม :
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
#b4674 16/3/69
ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ
ขนาดพื้นที่ 34.28 ตารางเมตร ชั้น 23
ราคาขาย 1.9 ล้านบาท
เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในและของใช้ในห้องมีดังนี้ 1) เตียง IKEA 4 ลิ้นชัก 1 ฟูก IKEA
2) ตู้ เสื้อผ้า ใหญ่ ของ INDEX 1 ตู้
3) ตู้ เย็น Mitsubishi 1 ตู้
4) เครื่องสักผ้า LG ThinQ 10KG 1
5) ไมโครเวฟ Electrolux 1
6) กากต้มน้ำ Midea 1
7) หม้ออบลมร้อน OTTO 1
8) ราวตากผ้าริมระเบียง 2 อันใหญ่
9) ผ้าม่านกัน UV 1
10) กระจก เต็มตัว 1
11) ตู้ลิ้นชักเก็บของ 1
12) TV SHARP 1
13) เครื่องฟอกอากาศ DIY 4 Pro 1
14) ชั้นรองเท้า 1
15) ตู้ลิ้นชักเก็บของ ตั้ง TV เล็ก 1
16) ชั้นแขวนอเนกประสงค์ 1
17) ชั้นเก็บของและอุปกรณ์ทำความสะอาดในห้องน้ำ
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/MpdLrUxXBMRvKQJV7
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Supalai City Resort Chaeng Watthana
- 1,900,000 (55,426 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 23
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปากเกร็ด นนทบุรี
73 ประกาศเช่า
27 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ

#b4262 8/1/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน68m2ชั้น 19฿4,800,000UPDATE !
#b4748 21/10/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 21฿1,690,000UPDATE !
#b4604 2/2/69 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน52.2m2ชั้น 22฿3,000,000UPDATE !
#b4609 4/2/69 ขาย Supalai City Resort Chaengwattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน48m2ชั้น 17฿4,000,000UPDATE !
#b4737 16/10/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Changwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน72m2ชั้น 19฿4,300,000UPDATE !
#b4788 30/3/69 ขาย Supalai City Resort Chaeng Wattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 10฿1,750,000UPDATE !
#b4837 10/4/69 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Wattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.4m2ชั้น 23฿1,770,000UPDATE !
#b4787 15/11/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน48.33m2ชั้น 18฿3,500,000UPDATE !
#b4876 12/5/69 ขาย Supalai City Resort Chaeng Wattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน53.44m2ชั้น 10฿3,100,000NEW !
#b4800 24/11/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Wattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 16฿2,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿2,300,000UPDATE !