#b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5820838

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 1/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 2/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 3/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 4/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 5/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 6/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 7/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 8/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 9/10
รูป #b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,690,000 (55,997 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
30.18 ตร.ม.

ดีคอนโด รามอินทรา บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4644 20/2/69

ขาย  ดี คอนโด รามอินทรา (D Condo Ramindra) | คอนโดรีโนเวทใหม่🌟 สวยหรูเหมือนอยู่โรงแรม | เพียง 500 เมตร จากสายสีชมพู สถานีมัยลาภ

ราคาขาย : 1,690,000 บาท 

(ฟรีค่าโอน ถ้าโอนกรรมสิทธิ์ก่อน 30 มิถุนายน 2569 และผู้ซื้อสัญชาติไทย)

- ชนิด : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาด : 30.18 ตร.ม. (มีฉากกั้นห้องนอน กับ ห้องนั่งเล่น)

- ชั้น : 6  (ห้อง 773/81)

- ตึก : A

- ห้องรีโนเวทใหม่ ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ตามภาพ เครื่องใช้ไฟฟ้ามีให้เครื่องทำน้ำอุ่น กับ แอร์

- ระเบียงหันทางทิศตะวันตก วิวโล่ง

- ค่าส่วนกลาง 25 บาท/ตร.ม.

- จอดรถ 1 คัน แบบวนจอด (float)

ส่วนกลาง :

- ฟิตเนส 2 ที่

- สระว่ายน้ำ 2 ที่

- สวนพักผ่อน

- เครื่องซักและอบผ้า และ ตู้กดน้ำหยอดเหรียญ

- ตู้ 7-11 และตู้เต่าบิน

- ระบบความปลอดภัย 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง :

- รถไฟฟ้าสายสีชมพู 📍สถานีมัยลาภ 500 เมตร

- ทางด่วนฉลองรัช 500 เมตร

- Lotus Express 700 เมตร

- ห้าง Crystal CDC

- ห้าง Central รามอินทรา 

- ห้าง Fashion Island

Location : ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีชมพู 📍สถานีมัยลาภ เพียง 500 เมตร

https://maps.app.goo.gl/ZhvZRnrPk9kPWSHt5

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • dcondo Ram Intra
  • 1,690,000 (55,997 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.18 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า dcondo Ram Intra

35 ประกาศเช่า

ประกาศขาย dcondo Ram Intra

60 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด รามอินทรา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ dcondo Ram Intra

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (60)
ยังไม่เจอประกาศ ในดีคอนโด รามอินทราที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🏢 ขายคอนโด : THE CUBE LOFT Nuanchan (เดอะคิวบ์ ลอฟท์ นวลจันทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10860
    ขายคอนโด
    🏢 ขายคอนโด : THE CUBE LOFT Nuanchan (เดอะคิวบ์ ลอฟท์ นวลจันทร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10860