#b4464 22/5/68 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5127538

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/12
รูป #b4464 22/5/68   ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,266,000 (70,090 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
32.33 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4464 22/5/68 

ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น

U Delight @ Huaykwang Station

ตึกA ชั้น 5 ห้อง 38 พื้นที่ 32.33ตรม. 

.

ขายราคา 2,266,000 บาท

.

สถานที่ใกล้เคียง

- MRT ห้วยขวาง (1 กม.)

- พระรามเก้า (1.9 กม.)

- 7-Eleven (0.1 กม.)

- วิทยาลัยนานาชาติรีเจนท์ (0.4 กม.)

- ศูนย์การแพทย์นานาชาติสุจริต (0.7 กม.)

- เดอะ สตรีท รัชดา (0.9 กม.)

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/pZv9Sd1v4PJnxTNG9?g_st=com.google.maps.preview.copy

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • U Delight @ Huay Kwang Station
  • 2,266,000 (70,090 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 498 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร