✨ Ashton Silom บนทำเล CBD ระดับ Prime โซนใจกลางกรุงเทพ พร้อมให้คุณเป็นเจ้าของ ✔
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5147636
เข้าชม :
แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ #eliterealestate ✨
[For Rent] Condo - Ashton Silom
Ref.Code : EL05610
Location:Silom Road, Suriyawong Subdistrict, Bang Rak District, Bangkok
Area: 35.6 Sq.m
Floor:xx
Type:1 Bed 1 Bath
Price:7,290,000 Baht/ Month
MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT
☏ contact us
Call : 099-395-6964 (K.Keng )
Line ID : @eliterealestate (มี @ ข้างหน้า)
__________
❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞
𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴
买 - 住房产提供租赁和销售服务
รายละเอียด
- Ashton Silom
- 7,290,000 (204,775 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- XX
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35.6 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
288 ประกาศเช่า
141 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน สีลม
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1002835)1 ห้องนอน35.6m2ชั้น 11฿7,150,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 890200)1 ห้องนอน50.5m2ชั้น 40฿17,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 370922)1 ห้องนอน49m2ชั้น 16฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2566070)2 ห้องนอน87m2ชั้น 25฿23,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1437199)2 ห้องนอน86.74m2ชั้น 29฿25,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 748045)1 ห้องนอน49.07m2ชั้น 18฿11,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1916939)1 ห้องนอน35m2ชั้น 37฿11,970,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2596751)2 ห้องนอน86.5m2ชั้น 26฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 879778)2 ห้องนอน86m2ชั้น 24฿25,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 514628)2 ห้องนอน72m2ชั้น 23฿19,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2415487)2 ห้องนอน75m2ชั้น 11฿17,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1994423)1 ห้องนอน33m2ชั้น 36฿7,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 607 ประกาศ