🏡 Arcadia Beach Resort Sale – FQ Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5547458

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 1/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 2/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 3/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 4/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 5/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 6/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 7/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 8/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 9/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 10/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 11/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 12/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 13/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 14/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 15/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 16/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 17/18
รูป 🏡 Arcadia Beach Resort  Sale – FQ  Pool View พัทยา เพียง 1.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่!🌴 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
1,999,000 (77,421 บาท/ตร.ม.)
7 ห้องนอน
7 ห้องน้ำ
ชั้น 7
25.82 ตร.ม.

อาคาเดีย บีช รีสอร์ท บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดทำเลดี วิวสระน้ำ ราคาน่ารัก พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที!

📍 รายละเอียดทรัพย์

💰 ขายเพียง 1,999,000 บาท

📏 ขนาด 25.82 ตร.ม. | ชั้น 7 อาคาร B | วิวสระน้ำ

🛏️ 1 ห้องนอน | 🛁 1 ห้องน้ำ

📑 ค่าโอน 50/50

🔹 ให้เช่าเพียง 10,000 บาท/เดือน

💵 มัดจำ 2 เดือน | พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

✨ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ร้านอาหาร คาเฟ่ และชายหาด

เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองหรือปล่อยเช่ารายเดือน

📞 ติดต่อ

📱 092-263-2456 

💬 Line / WhatsApp: 092-263-2456 

📧 Email:

Ac.realasset@gmail.com

รายละเอียด

  • Arcadia Beach Resort
  • 1,999,000 (77,421 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 7 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
  • 25.82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ยูนิกซ์ พัทยาใต้
Unixx South Pattaya

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แกรนด์ คาริบเบียน พัทยา
Grande Caribbean Pattaya

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ทรีทอปส์ พัทยา
Treetops Pattaya

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ อาคาเดีย บีช คอนติเนนทอล