#A12467 ✅ 26/10/68 ขายคอนโด XT EKKAMAI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5528084
เข้าชม :
เอ็กซ์ที เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A12467 ✅ 26/10/68
ขายคอนโด XT EKKAMAI
เอ็กซ์ที เอกมัย
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 9 ขนาด 30 ตร.ม.
ราคาขาย 4.59 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง
• แอร์
• ทีวี
• เครื่องทำน้ำอุ่น
• เครื่องซักผ้า
• เตาไมโครเวฟ
พร้อมอยู่ 1 พ.ย. 2568
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- XT EKKAMAI
- 4,590,000 (153,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
547 ประกาศเช่า
101 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที เอกมัย
🔥MD-26028860 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เอ็กซ์ที เอกมัย รีบจองก่อนหลุด 🔥1 ห้องนอน32m2ชั้น 10-15฿4,990,000UPDATE !
ขายคอนโด เอ็กซ์ที เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿4,600,000NEW !
🎉 ขายคอนโด เอ็กซ์ที เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿5,200,000NEW !
🎉 ขายคอนโด เอ็กซ์ที เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿5,670,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอ็กซ์ที เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿5,670,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอ็กซ์ที เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿5,200,000NEW !
🔥ขายต่ำกว่าราคาประเมิน เพียง 4.5 ลบ🔥-1 นอน 30.34 ตร.ม. ชั้นสูง 25+ วิวสวยมาก ทำเลดี BTS เอกมัย ที่คอนโด XT Ekkamai / ขายคอนโด1 ห้องนอน30.34m2ชั้น 25+฿4,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿5,200,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿5,670,000UPDATE !
For sale XT-Ekkamai คอนโดสวยใจกลางเมือง 2นอน 2น้ำ ห้องใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ LH-SW0010702 ห้องนอน46m2ชั้น 28฿7,890,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง