#A124277 ✅ 1/4/68 ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5035187

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124277 ✅ 1/4/68  ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/5
รูป #A124277 ✅ 1/4/68  ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/5
รูป #A124277 ✅ 1/4/68  ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/5
รูป #A124277 ✅ 1/4/68  ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/5
รูป #A124277 ✅ 1/4/68  ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
3,950,000 (119,697 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.

รีเกิล สาทร - นราธิวาส สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124277 ✅ 1/4/68

ขายคอนโด Regal Sathon - Naradhiwas 

รีเกิล สาทร - นราธิวาส

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 19 ขนาด 33 ตรม.

ราคาขาย 3.95 ล้านบาท

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง

✅ เครื่องปรับอากาศ Air Conditioners X 2

✅ เตาไฟฟ้า Electric stove x 2

✅ ตู้เย็น 11 คิว Refrigerator 11 Qu

✅ TV 43 นิ้ว TV 43"

✅ เครื่องทำน้ำร้อน Water heater

✅ ไมโครเวฟ 23 ลิตร Microwave 23L

✅ เครื่องซักผ้าฝาหน้า Washing machine

✅ เตียง ที่นอนพ๊อกเก็ตสปริง + เมมโมรี่โฟม 5 ฟุต

      Bed + Pocket spring & memory foam 5"

✅ ตู้เสื้อผ้า

✅ ชุดโซฟา

✅ ชุดโต๊ะอาหาร

✅ เซตผ้าม่าน 2 ชั้น กันความร้อน พร้อมติดฟิล์มกัน UV

✅ เคาท์เตอร์ครัวบิ้วด์อิน พร้อมเครื่องดูดควัน

✅ ห้องน้ำสุขภัณฑ์ ฉากกั้นอาบน้ำ กระจกนิรภัย

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Regal Sathon - Naradhiwas
  • 3,950,000 (119,697 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเกิล สาทร - นราธิวาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 243 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร