#A124242 ✅ 3/9/68 ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5392414

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #A124242 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด The Rajdamri 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
9,700,000 (80,833 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 27
120 ตร.ม.

เดอะ ราชดำริ ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124242 ✅ 3/9/68

ขายคอนโด The Rajdamri 

เดอะ ราชดำริ

รูปแบบห้อง Duplex 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 27 ขนาด 120 ตรม.

ราคาขาย 9.7 ล้านบาท (สิทธิการเช่าเหลืออีก 14 ปี)

(ห้องน้ำหลักพร้อมอ่างอาบน้ำ) ห้องครัวปิดสนิทพร้อมเครื่องซักผ้า เครื่องอบผ้า อ่างล้างจานแบบน้ำร้อน เตาอบ ไมโครเวฟ และตู้เย็นขนาดใหญ่แบบสองประตู

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • The Rajdamri
  • 9,700,000 (80,833 บาท/ตร.ม.)
  • Duplex 2 ห้องนอน
  • 27
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 120 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Rajdamri

107 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Rajdamri

28 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ราชดำริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 586 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 280 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที