A040089 The Kith Plus Nawamin
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005553
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์ 40/29 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : The Kith Plus Nawamin
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 1
Area size : 53 sqm
Selling Price : 2,000,000
Reference ID : A040089
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The Kith Plus Nawamin
- 2,000,000 (37,736 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 4
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 53 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

40/29 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
4 ประกาศเช่า
26 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์
SC0437💛ขายโครงการ เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿1,350,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿1,100,000NEW !
🔥 ขายด่วน ถูกสุดในโครงการ 🔥 The Kith Plus Nawamin 163 เดอะคิทท์ พลัส คอนโด นวมินทร์ 163 ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า สีชมพู ✅ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿1,200,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿1,160,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿1,160,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿1,160,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿1,160,000UPDATE !
ปล่อยต่อ คอนโด เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ พร้อมอยู่ สุดคุ้มเพียง 1.15 ล้าน1 ห้องนอน30.88m2ชั้น 4฿1,150,000UPDATE !
DL25100468 ขายคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน31m2ชั้น 2฿1,450,000UPDATE !
#A124379 ✅ 9/1/68 ขายคอนโด The Kith Plus Nawamin📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿1,490,000UPDATE !