A036445 The Lofts Asoke
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065965
เข้าชม :
เดอะ ลอฟท์ อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : The Lofts Asoke
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 86 sqm
Selling Price : 17,000,000
Reference ID : A036445
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The Lofts Asoke
- 17,000,000 (197,674 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 15
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 86 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
210 ประกาศเช่า
119 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลอฟท์ อโศก
🚩 ขายคอนโด เดอะ ลอฟท์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 87 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี2 ห้องนอน87m2ชั้น 19฿22,900,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ลอฟท์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 75.00 ตรม ใกล้ ร้านบ้านสวนอโศก2 ห้องนอน75m2ชั้น 26฿19,500,000NEW !
ขาย เดอะ ลอฟท์ อโศก ห้องสวยมาก ตกแต่งแบบโมเดิร์นลัคชู โทนคูลๆ ชั้นสูง วิวสวย ราคาดีมาก2 ห้องนอน75m2ชั้น 11-20฿15,000,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ลอฟท์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 75.00 ตรม ใกล้ ร้านบ้านสวนอโศก2 ห้องนอน75m2ชั้น 26฿19,500,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ลอฟท์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 87 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี2 ห้องนอน87m2ชั้น 19฿22,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1000477)2 ห้องนอน85.4m2ชั้น 12฿19,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2893597)2 ห้องนอน75.4m2ชั้น 26฿19,500,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874563)2 ห้องนอน75.4m2ชั้น 26฿19,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2715780)2 ห้องนอน87m2ชั้น 19฿23,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 513018)2 ห้องนอน85.4m2ชั้น 25฿22,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 567164)2 ห้องนอน80m2ชั้น 26฿19,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง