A036305 Supalai River Place
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065874
เข้าชม :
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Supalai River Place
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 104 sqm
Selling Price : 10,700,000
Reference ID : A036305
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Supalai River Place
- 10,700,000 (102,885 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 15
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 104 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
84 ประกาศเช่า
39 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-147627 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน44m2ชั้น 9฿3,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-83899 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน104m2ชั้น 12฿9,170,000UPDATE !
[P-125132] ลดราคา! ศุภาลัย ริเวอร์เพลส 2.75M | สตูดิโอ 35 ตรม. ชั้น 19 วิวแม่น้ำ 085-592-2897 Line: @easythaihome35m2ชั้น 19฿2,750,000UPDATE !

51.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง1 ห้องนอน51.3m2ชั้น 31฿4,200,000UPDATE !

52.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง1 ห้องนอน52.7m2ชั้น 32฿4,700,000UPDATE !
ขาย คอนโด Supalai River Place ขนาด 103 ตรม 2 ห้องนอน มีที่จอดรถ และสวนดาดฟ้าส่วนตัว เฟอร์ครบ ตรงข้าม Asiatique เจริญกรุง เจริญนคร สาทร : SL23S-0112 ห้องนอน102.92m2ชั้น 5฿7,990,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.6 กม.

2.9 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
4.7 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
3.1 กม.
7.5 กม.
3.3 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
6.7 กม.
4.6 กม.
5.9 กม.
4.8 กม.
2.8 กม.
5.7 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
4.5 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
0 กม.
3.1 กม.
2.5 กม.
6.4 กม.
4 กม.
3.2 กม.
3 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
4.5 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai River Place