A036240 Valles HAUS
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065581
เข้าชม :
วาลเลส เฮาส์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Valles HAUS
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 34 sqm
Selling Price : 5,305,000
Reference ID : A036240
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Valles HAUS
- 5,305,000 (156,029 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วาลเลส เฮาส์
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเลส เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2186511)1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 7฿5,518,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเลส เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2196360)1 ห้องนอน48.25m2ชั้น 3฿7,763,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเลส เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2811556)1 ห้องนอน47.75m2ชั้น 6฿8,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเลส เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2408878)1 ห้องนอน34.75m2ชั้น 5฿5,305,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วาลเลส เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2196217)2 ห้องนอน62.25m2ชั้น 4฿9,947,000UPDATE !
🔥คอนโดใหม่ สุขุมวิท พระโขนงเหนือ 34 ตร.ม. เหมาะสำหรับลงทุน - U57999331 ห้องนอน34m2ชั้น 34฿5,890,000UPDATE !
ลงทุนคอนโด 1 ห้องนอน Valles Haus | พระโขนงเหนือ สุขุมวิท | 35.25 ตร.ม. - U57999281 ห้องนอน35.25m2ชั้น 7฿6,090,000UPDATE !
คอนโด Valles Haus พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพ - ยูนิตพร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน34.7m2ชั้น 5฿5,052,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วาลเลส เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2277259)1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 7฿6,690,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.3 กม.
มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

2.5 กม.

2.9 กม.
4.9 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
5.6 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
6.6 กม.
3.4 กม.
6.6 กม.
2.9 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี