A036086 The Executive Regent
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065597
เข้าชม :
ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์ 2264/3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : The Executive Regent
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 2
Area size : 70 sqm
Selling Price : 5,800,000
Reference ID : A036086
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The Executive Regent
- 5,800,000 (82,857 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

2264/3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 ประกาศเช่า
10 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์ 56724012 ห้องนอน250m2ชั้น 20฿16,500,000UPDATE !
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์ 56723613 ห้องนอน243m2ชั้น 21฿15,000,000UPDATE !
🏠✨ ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์ | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-144)2 ห้องนอน89m2ชั้น 9฿7,990,000UPDATE !
🏠✨ ดิ เอ็กเซ็กคิวทีฟ รีเจ้นท์ (The Executive Regent) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-255)1 ห้องนอน69.44m2ชั้น 7฿5,800,000UPDATE !
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กซ์คิวทีฟ รีเจนท์ ใน ช่องนนทรี (ID 2359781)4 ห้องนอน140m2ชั้น 6th Floor฿12,490,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กซ์คิวทีฟ รีเจนท์ ใน ช่องนนทรี (ID 2879975)1 ห้องนอน69.44m2ชั้น 7฿5,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กซ์คิวทีฟ รีเจนท์ ใน ช่องนนทรี (ID 2813109)1 ห้องนอน69.44m2ชั้น 7฿5,800,000UPDATE !
⭐️เจ้าของขายเอง⭐️ !!ลดพิเศษ!! The Executive Regent ถนนนางลิ้นจี่ ห้องสวยกว้าง เพิ่งรีโนเวทใหม่1 ห้องนอน69.44m2ชั้น 7฿5,600,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ
ขายคอนโด Fuse Chan - Sathornมีคอนโดขาย 89 ประกาศ

3.6 กม.
3.4 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
5 กม.
3.5 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
3.7 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
0 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Executive Regent
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี