A035820 Life Charoennakhon - Sathorn
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065533
เข้าชม :
ไลฟ์ เจริญนคร - สาทร คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Life Charoennakhon - Sathorn
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 35 sqm
Selling Price : 4,184,100
Reference ID : A035820
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Life Charoennakhon - Sathorn
- 4,184,100 (119,546 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
15 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ เจริญนคร - สาทร
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ เจริญนคร-สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1843624)1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 7฿4,065,700UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ เจริญนคร-สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2350744)1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 21฿4,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ เจริญนคร-สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1545581)1 ห้องนอน29.5m2ชั้น 7฿4,333,300UPDATE !
29.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง1 ห้องนอน29.5m2ชั้น 26฿4,672,100UPDATE !
29.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง1 ห้องนอน29.5m2ชั้น 12฿3,900,200UPDATE !
31.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 12฿3,879,400UPDATE !
Owner ขายใบจอง ไลฟ์ เจริญนคร - สาทร รอบ VVIP ตำแหน่งสวย ราคาพิเศษ ชั้น 12 วิวแม่น้ำ Asia Tique1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 12฿3,690,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ เจริญนคร-สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1957437)1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 18฿3,709,930UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
3.1 กม.
5.4 กม.
3 กม.
3.1 กม.
2.5 กม.
7.4 กม.
3.8 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
6.1 กม.
5.4 กม.
6.6 กม.
5.6 กม.
3.5 กม.
6.2 กม.
2.8 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
6.1 กม.
2.2 กม.
2.6 กม.
3.9 กม.
2 กม.
4.7 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
5.9 กม.
3.7 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.