A035582 Ashton Chula - Silom
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065670
เข้าชม :
แอชตัน จุฬา - สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Ashton Chula - Silom
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 33.37 sqm
Selling Price : 6,990,000
Reference ID : A035582
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Ashton Chula - Silom
- 6,990,000 (209,470 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
655 ประกาศเช่า
218 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
#A124151 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด Ashton Chula - Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.27m2ชั้น 35฿8,500,000UPDATE !
🔥ยูนิตคุณภาพ! Ashton Chula-Silom ใจกลางย่าน CBD 🚆 ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน32.5m2ชั้น 1x฿6,999,000UPDATE !
🏙️ ยูนิตคุณภาพ รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน26.5m2ชั้น 3x฿6,100,000UPDATE !
🏙️ยูนิตดี รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน34.16m2ชั้น 5x฿7,500,000UPDATE !
🏙️ยูนิตคุณภาพ ทำเลสามย่าน - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 3x฿7,250,000UPDATE !
🏙️ High-Floor,Panoramic City Views - Ashton Chula-Silom near MRT Sam Yan1 ห้องนอน31m2ชั้น 21-50฿7,000,000UPDATE !
🔥ยูนิตคุณภาพ! Ashton Chula-Silom ใจกลางย่าน CBD 🚆 ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน31m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !
🔥 ห้องแต่งสวยพร้อมอยู่ Ashton Chula-Silom วิวเมือง ชั้นสูง ใกล้ Mrt สามย่าน 💫1 ห้องนอน34m2ชั้น 4x฿7,650,000NEW !
📊 Prime CBD High-Demand Unit at Ashton Chula-Silom🚆 near Mrt Samyan1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2751699)2 ห้องนอน63m2ชั้น 21฿16,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1860936)2 ห้องนอน66m2ชั้น -฿19,470,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2755644)1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 4฿7,150,000UPDATE !