A035562 Rhythm Sathorn - Narathiwas
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065746
เข้าชม :
ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส 88 สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Rhythm Sathorn - Narathiwas
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 62 sqm
Selling Price : 7,800,000
Reference ID : A035562
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Rhythm Sathorn - Narathiwas
- 7,800,000 (125,806 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

88 สาทร กรุงเทพมหานคร
112 ประกาศเช่า
39 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ริทึ่ม สาทร MD-250241921 ห้องนอน35m2ชั้น 4฿4,300,000UPDATE !
🔥MD-26028924 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ริทึ่ม สาทร-นราธิวาส รีบจองก่อนหลุด 🔥2 ห้องนอน46m2ชั้น 5-10฿6,740,000UPDATE !
P-110534 🏢ต้องการขายคอนโด ริทึ่ม สาทร-นราธิวาส Thung Maha Mek, Sathon, Bangkok1 ห้องนอน36m2ชั้น 24฿5,200,000UPDATE !
💚 RHYTHM Sathorn-Narathiwas 💚 Prime CBD Location near BTS Chong Nonsi1 ห้องนอน38.04m2ชั้น 11-20฿5,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ริทึ่ม สาทร-นราธิวาส BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-147194 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน63m2ชั้น 8฿7,500,000UPDATE !

60.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ2 ห้องนอน60.5m2ชั้น 26฿10,400,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 210 ประกาศ

2.1 กม.

2.8 กม.
3.2 กม.
2.5 กม.
4.4 กม.
2.3 กม.
2.9 กม.
5.1 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.6 กม.
4.8 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
2.1 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
0 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
2.1 กม.
4.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Sathorn - Narathiwas
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง