A034181 Blossom @ Fashion Altitude

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6005560

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 1/8
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 2/8
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 3/8
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 4/8
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 5/8
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 6/8
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 7/8
รูป A034181 Blossom @ Fashion Altitude - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,050,000 (64,976 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
31.55 ตร.ม.

บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น อัลติจูด คันนายาว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Blossom @ Fashion Altitude
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 31.55 sqm
Selling Price : 2,050,000
Reference ID : A034181

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Blossom Condo @ Fashion Altitude
  • 2,050,000 (64,976 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น อัลติจูด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชมเบอร์ส เฌอ รัชดา - รามอินทรา
Chambers Cher Ratchada - Ramintra

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Chambers Cher Ratchada - Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers Cher Ratchada - Ramintra

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ คริสม่า รามอินทรา
Chrisma Ramintra

9.7 กม.

logo โครงการ นิวยอร์ก คอนโด
New York Condo

9.9 กม.

logo โครงการ เอ็ม ดี พลัส คอนโดมีเนียม
MD Plus

9.7 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Blossom Condo @ Fashion Altitude

ขายเช่า