A034116 Maru Ladprao 15
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005885
เข้าชม :
มารุ ลาดพร้าว 15 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Maru Ladprao 15
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 35 sqm
Selling Price : 4,899,900
Reference ID : A034116
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- MARU LADPRAO 15
- 4,899,900 (139,997 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
86 ประกาศเช่า
47 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ มารุ ลาดพร้าว 15
🔺 ขายคอนโด มารุ ลาดพร้าว 15 อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว 21 ห้องนอน35m2ชั้น 10฿4,600,000UPDATE !
🔥ถูกสุดในตึก! เลี้ยงสัตว์ได้ 2 นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งสวย ทำเลดีใจกลางลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว @ Maru Ladprao 152 ห้องนอน60.4m2ชั้น xx฿6,900,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด มารุ ลาดพร้าว 15 อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว 21 ห้องนอน35m2ชั้น 10฿4,600,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C112971 ห้องนอน34.97m2ชั้น 17฿4,990,000UPDATE !
Maru Ladprao 15 ✨ ฟังก์ชันลงตัว เหมาะอยู่เองและลงทุนในย่านลาดพร้าว 🚆 ใกล้ Mrt ลาดพร้าว30m2ชั้น x฿4,300,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด มารุ ลาดพร้าว 15 วิวสวย MRT-รัชดาภิเษก จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-56188 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34.94m2ชั้น 17฿4,890,000UPDATE !
DL26010072 ขายคอนโด มารุ ลาดพร้าว 15 (MARU LADPRAO 15) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน35m2ชั้น 17฿4,900,000UPDATE !
✨ ขายคอนโด MARU ลาดพร้าว 15 ขนาด 30.15 ตรม. 1 ห้องนอน Pets Friendly MRT ลาดพร้าว และรถไฟฟ้าสายสีเหลือง เดินทางสะดวก1 ห้องนอน30.15m2ชั้น 25฿4,150,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ
ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24มีคอนโดขาย 61 ประกาศ