A033810 Asakarn Place Srinakarin
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005406
เข้าชม :
อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Asakarn Place Srinakarin
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 26.36 sqm
Selling Price : 1,799,000
Reference ID : A033810
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Asakan Place Srinakarindra
- 1,799,000 (68,247 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.36 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
92 ประกาศเช่า
42 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์
🔺 ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน29m2ชั้น 11฿1,650,000UPDATE !
ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน30m2ชั้น 25฿2,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 61992261 ห้องนอน29.13m2ชั้น 7฿2,530,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 18869821 ห้องนอน31m2ชั้น 33฿2,800,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 31 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน43m2ชั้น 31฿2,700,000UPDATE !
ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,690,000UPDATE !
ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 15 สตูดิโอ ขนาด 29.73 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน29.73m2ชั้น 15฿1,700,000UPDATE !
ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน29m2ชั้น 11฿1,650,000UPDATE !
ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 29 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน28m2ชั้น 29฿1,650,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด อัสสกาญจน์เพลส ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 31 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส พัฒนาการ1 ห้องนอน43m2ชั้น 31฿2,700,000UPDATE !