A033795 Bangkok Horizon Ramkhamhaeng
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005502
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Bangkok Horizon Ramkhamhaeng
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 44 sqm
Selling Price : 1,950,000
Reference ID : A033795
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Bangkok Horizon Ramkhamhaeng
- 1,950,000 (44,318 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 34
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
58 ประกาศเช่า
25 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง
คอนโดมิเนียม 31.19 ตร.ม. แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 1.4M31.19m2ชั้น -฿1,435,000UPDATE !
ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง1 ห้องนอน30m2ชั้น 21฿1,750,000UPDATE !

ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง1 ห้องนอน40m2ชั้น 18฿2,190,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง1 ห้องนอน40m2ชั้น 18฿2,190,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง1 ห้องนอน40m2ชั้น 18฿2,190,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง1 ห้องนอน40m2ชั้น 18฿2,190,000UPDATE !
คอนโดย่านรามคำแหงสูงสุดในย่านรามคำแหง ชมวิวแบบพาโนรามา รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก ไปทำงานหรือเรียนได้สบาย ๆ ใกล้ mrt แยกสำสาลีเพียง 400เมตร1 ห้องนอน40m2ชั้น 16฿2,290,000UPDATE !
ขายด่วน 📍 Bangkok Horizon Ramkhamhaeng 📍 ใกล้รถไฟฟ้า BTS สายสีเหลือง1 ห้องนอน45m2ชั้น 9฿3,200,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : Bangkok Horizon Ramkhamhaeng (แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C119691 ห้องนอน45m2ชั้น 9฿2,490,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2มีคอนโดขาย 29 ประกาศ