A033732 A space Asoke - Ratchada
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005626
เข้าชม :
เอ สเปซ อโศก - รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : A space Asoke - Ratchada
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 35.39 sqm
Selling Price : 2,300,000
Reference ID : A033732
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- A Space Asoke - Ratchada
- 2,300,000 (64,990 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35.39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
96 ประกาศเช่า
117 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ อโศก - รัชดา
เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada2 ห้องนอน52.1m2ชั้น 4฿3,200,000
ขายด่วน A Space Asoke–Ratchada ห้องแต่ง Minimal ติด MRT พระราม 91 ห้องนอน34m2ชั้น 10-15฿2,400,000UPDATE !
#SC12776 📌 ขาย | 🟦🟨 เอ สเปซ อโศก - รัชดา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน32.17m2ชั้น 4฿2,300,000UPDATE !
#SC13741 📌 ขาย | 🟦🟨เอ สเปซ อโศก - รัชดา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน24.6m2ชั้น 3฿1,890,000NEW !
#SC12022 📌 ขาย | 🟦🟨เอ สเปซ อโศก - รัชดา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน48m2ชั้น 1฿3,490,000UPDATE !
P-1518 ✅ขาย A space asoke ratchada 750 m to MRT Rama 9 / Central Rama 9 ✅เพียง 1.89 ล้าน ✅/ กู้เต็ม 100%✅ *0659174222*✅1 ห้องนอน24.6m2ชั้น 3฿1,890,000UPDATE !
🔥2.55MB 1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม ราคาสุดคุ้ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9,เซ็นทรัลพระราม 9 @ A Space Asoke - Ratchada1 ห้องนอน35.74m2ชั้น xx฿2,555,000UPDATE !
[เจ้าของลดราคา ขายพร้อมผู้เช่าระยะยาว เขตดินแดง P-148325] เอ สเปซ อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 ราคา 2 ล้าน | line @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿2,000,000UPDATE !
ขายคอนโด เอ สเปซ อโศก-รัชดา อาคาร 1 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน48m2ชั้น 1฿3,490,000UPDATE !
SC0488💛ขายโครงการ เอ สเปซ อโศก - รัชดา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน34m2ชั้น 11฿2,450,000UPDATE !