A033650 Hi Sutthisan
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005510
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
ไฮ สุทธิสาร ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Hi Sutthisan
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 30.21 sqm
Selling Price : 2,090,000
Reference ID : A033650
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- HI SUTTHISAN
- 2,090,000 (69,182 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.21 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
5 ประกาศเช่า
16 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไฮ สุทธิสาร
🚩 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร1 ห้องนอน28m2ชั้น 4฿2,299,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร1 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿2,489,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿1,900,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร1 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿2,489,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร1 ห้องนอน28m2ชั้น 4฿2,299,000UPDATE !
P-103426 วิวเมือง! ไฮ สุทธิสาร 1 นอน 6 ชั้น 1.9 ล้าน | Line Id: @easycondoplus | 099-229-63971 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿1,900,000UPDATE !
🔥ขาย 1.9 ลบ. ต่ำกว่าตลาด!! ไฮ สุทธิสาร (Hi Sutthisan) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ ติดต่อ▫️@sanhaproperty📲095-6922871 แอดไลน์ตอบไวมาก1 ห้องนอน28.9m2ชั้น 6฿1,900,000UPDATE !
(TQ&FQ) Hi Sutthisan 1Bed 1Bath Corner Unit Sale with Tenant Yield 5%1 ห้องนอน28m2ชั้น 5-8฿2,000,000UPDATE !
“ขาย ‼️ Hi Suthisan ✨ ห้องสวย เฟอร์ครบ ทำเลดี ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมสระว่ายน้ำระบบเกลือ!”1 ห้องนอน28m2ชั้น 1-10฿1,850,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : HI SUTTHISAN (ไฮ สุทธิสาร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C97191 ห้องนอน28m2ชั้น 4฿1,850,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

2.1 กม.

5.9 กม.
5.2 กม.
5.2 กม.
3.3 กม.
2.6 กม.
4.2 กม.
2.7 กม.
4.4 กม.
0 กม.
3.2 กม.
4.1 กม.
4.8 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
4.8 กม.
3.8 กม.
2 กม.
2.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ HI SUTTHISAN
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง