A033331 The Spirit Condominium Srinakarin

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6003834

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 1/8
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 2/8
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 3/8
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 4/8
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 5/8
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 6/8
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 7/8
รูป A033331 The Spirit Condominium Srinakarin - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,750,000 (41,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.

เดอะ สปิริต ศรีนครินทร์ ประเวศ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : The Spirit Condominium Srinakarin
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 42 sqm
Selling Price : 1,750,000
Reference ID : A033331

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • The Spirit Srinakarin
  • 1,750,000 (41,667 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สปิริต ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
The Parkland Bangna

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
Supalai Park Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9
The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที