A010112 QUINTARA PHUME SUKHUMVIT 39
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6037891
เข้าชม :
ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : QUINTARA PHUME SUKHUMVIT 39
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 34.1 sqm
Selling Price : 3,000,000
Reference ID : A010112
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Quintara Phume Sukhumvit 39
- 3,000,000 (87,977 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.1 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
168 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1396465)2 ห้องนอน54.67m2ชั้น 8฿8,140,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-89064 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน29m2ชั้น 8฿2,640,000UPDATE !
ขายคอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 ห้องมุม BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-103822 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน54m2ชั้น 2฿6,300,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133465 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 2฿3,390,000UPDATE !
46 sqm new 2 bedroom condo on 4th floor at Quintara Phume Sukhumvit 39 Bangkok2 ห้องนอน46m2ชั้น 4฿5,690,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

2.1 กม.

2 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.4 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.9 กม.
2 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
3.8 กม.
6.6 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
3 กม.
0 กม.
4 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Quintara Phume Sukhumvit 39
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง