60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5890153
เข้าชม :
เรสซิเดนซ์ 52 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
คอนโดมิเนียมใกล้ BTS อ่อนนุชได้เสนอขายและให้เช่าที่ Residence 52 คอนโดมิเนียม
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก เฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้า.
สิ่งอำนวยความสะดวก:
ลิฟท์ / ที่จอดรถ / 24 ชม. / รปภ. / กล้องวงจรปิด / สระว่ายน้ำ / ยิม / สวนหย่อม / บาร์บีคิว
ใกล้เคียง:
BTS อ่อนนุช : 1.1 กิโลเมตร / ขับรถ 9 นาที
รถไฟฟ้า BTS บางจาก : 2.2 กิโลเมตร / ขับรถ 10 นาที
BTS พระโขนง : 2.3 กิโลเมตร / ขับรถ 10 นาที
โลตัส อ่อนนุช : 700 ม.
รายละเอียด
- Residence 52
- 5,990,000 (99,833 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 4
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 60 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
111 ประกาศเช่า
100 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เรสซิเดนซ์ 52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2903053)2 ห้องนอน67m2ชั้น 2฿7,590,000NEW !
#A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy3 ห้องนอน99m2ชั้น 3฿10,900,000UPDATE !
#A124115 ✅ 27/1/69 ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน60m2ชั้น 7฿5,990,000UPDATE !
#A124139 ✅ 26/2/69 ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน67m2ชั้น 2฿7,590,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 218159)3 ห้องนอน87m2ชั้น 3฿9,590,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1445647)2 ห้องนอน67m2ชั้น 2฿7,590,000UPDATE !
ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย2 ห้องนอน67m2ชั้น 2฿7,590,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!! ทำเลดี!!🔥 Code C20251000009..........Residence 52, 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣3 ห้องนอน87m2ชั้น 1-9฿9,590,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 Code C20250200019..........Residence 52, 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣3 ห้องนอน99m2ชั้น 1-9฿10,900,000UPDATE !

ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย2 ห้องนอน60m2ชั้น 7฿5,990,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 487 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

4.6 กม.
4.7 กม.
3.3 กม.
4.4 กม.
4.8 กม.
0 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
2.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Residence 52
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)