30.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5890420
เข้าชม :
ไลฟ์ สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
"Siamese Sukhumvit 48 condo offers a cozy and stylish living space in the heart of Bangkok. This particular unit is a 1-bedroom, 1-bathroom apartment spanning 30 square meters. Designed with modern aesthetics and functionality in mind, it provides a comfortable retreat for individuals or couples. The condo features a well-appointed bedroom, a sleek bathroom, and an open-plan living area that seamlessly integrates the kitchen and dining space. Residents can enjoy the convenience of living in a vibrant neighborhood with easy access to nearby amenities, transportation links, and a range of dining and entertainment options. Whether youre a young professional or a couple seeking a compact yet comfortable urban home, this 1 Bed 1 Bath 30 SQ.M Siamese Sukhumvit 48 condo offers an ideal living solution."
รายละเอียด
- Life Sukhumvit 48
- 5,200,000 (169,935 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.6 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
417 ประกาศเช่า
210 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48

🔺 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน30m2ชั้น 28฿3,900,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน33m2ชั้น 27฿5,200,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน27m2ชั้น 12฿3,790,000UPDATE !
For sale Life Sukhumvit 48 คอนโดแต่งสวย 1 bed เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - SW0017581 ห้องนอน34m2ชั้น 12A฿4,390,000UPDATE !
For sale Life Sukhumvit 48 คอนโดแต่งสวย 2นอน 1น้ำ ทำเลดี LH-SW0005882 ห้องนอน49m2ชั้น 10฿5,700,000UPDATE !
For sale Life Sukhumvit 48 คอนโดแต่งสวย 1 bed plus ทำเลดี - SW0013801 ห้องนอน39m2ชั้น 3฿4,290,000UPDATE !
ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ห้องมุม ทำเลดีใกล้ BTS พระโขนง (SW001409)2 ห้องนอน60m2ชั้น 18฿8,240,000UPDATE !
- SW002661 ขาย Life Sukhumvit 48 ชั้น 12 ทิศเหนือ วิวสวย Fully furnished บิ้วอินจัดเต็ม ใกล้ BTS พระโขนง1 ห้องนอน40m2ชั้น 12฿4,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 511815)1 ห้องนอน35m2ชั้น 29฿3,950,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 992960)1 ห้องนอน30.34m2ชั้น 29฿3,790,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2122355)2 ห้องนอน60m2ชั้น 25฿10,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.4 กม.
0 กม.
5.3 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Sukhumvit 48
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)