174.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5093301
เข้าชม :
ณุศาศิริ แกรนด์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Nusasiri Grand is a condominium project, developed by Nusasiri, located at Thanon Sukhum Vit, Khwaeng Phra Khanong, Khet Khlong Toei, Krung Thep Maha Nakhon 10110. Nusasiri is also the developer behind Movenpick Residences Ekkamai Bangkok and Parc Exo Kaset - Navamintra. Construction of Nusasiri Grand was completed in 2007. Condominium comprises of 2 buildings, having 28 floors and includes 303 units.
Facilities
Facilities at Nusasiri Grand include elevator, parking, 24-hours security, cctv, swimming pool, gym, garden / bbq, wi-fi.
Location
Nusasiri Grand conveniently located just within 72 m or about 1 minute walk from the Ekkamai. If you drive, the nearest tollway entrance is located 1.9 km from the condo.
Numerous shops are situated within reach:
Bangkok Mediplex is 90 m away (approximately 1 minute by foot)
Gateway Ekamai – 110 m (1 minute by foot)
MaxValu – 130 m (2 minutes by foot)
The Horizon – 170 m (3 minutes by foot)
Maxvalu Department Store (Ekkamai) – 500 m (7 minutes by foot)
รายละเอียด
- Nusasiri Grand
- 25,000,000 (143,678 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 10
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 174 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
342 ประกาศเช่า
58 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ณุศาศิริ แกรนด์

ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 18 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน80m2ชั้น 18฿11,900,000UPDATE !
🔥ขายคอนโด Nusasiri Grand Condo ราคาดี! ใกล้ BTS เอกมัย ห้องใหญ่2 ห้องนอน80m2ชั้น 1x฿11,500,000UPDATE !
🩵 ห้องใหญ่ ฟังก์ชันลงตัว พร้อมอยู่! Nusasiri Grand Condo ใกล้ BTS เอกมัย3 ห้องนอน155m2ชั้น x฿21,000,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Nusasiri Grand รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-261191082 ห้องนอน80.3m2ชั้น 15-20฿11,000,000UPDATE !
✅ราคาดี สุดคุ้ม 2b2b 11.5mb - Nusasiri Grand 📞Call 090 919 98982 ห้องนอน80m2ชั้น 15-20฿11,500,000UPDATE !
DL25090349 ขาย คอนโดมิเนี่ยม ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc2 ห้องนอน80m2ชั้น 12฿15,200,000UPDATE !
DL26050313 ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll2 ห้องนอน80m2ชั้น 18฿11,900,000NEW !
DL26031243 ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi3 ห้องนอน168m2ชั้น 18฿21,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.5 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
2.7 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Nusasiri Grand
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[L250804047] สำหรับขาย Nusasiri Grand | 3 ห้องนอน | ขนาด 155.05 ตร.ม.| ห้ามพลาด ราคาพิเศษ!!!](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202508/20250815/BCHNVvRFhrfzgHSoT9ba.jpg?width=486&height=360)

![🔥นักลงทุนห้ามพลาด! 3 ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมพงษ์ CBD พร้อมรายได้ค่าเช่าทันที [U1372494]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260302/ZtKsDHj7Bt6xtRYswXt5.jpg?width=486&height=360)