2นอน 48 ตรม ห้องมุม The Base เเจ้งวัฒนะ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3632022
เข้าชม :
เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
ใกล้ศูนย์ราชการ
ให้เช่า 2ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ เดอะเบส แจ้งวัฒนะ
ชั้น4 ตึกA พื้นที่ 48.82 ตร.ม.
2ห้องนอน 1ห้องน้ำ
แยกห้องครัวเป็นสัดส่วน พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ขาย 3.10 ล้านบาท
โทร 094-479-6446 / ไลน์ ไอดี bkl46
Link id line http://line.me/ti/p/~bkl46
รายละเอียด
- The Base Chaengwattana
- 3,100,000 (64,583 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 4
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 48 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ
ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!
ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

ปากเกร็ด นนทบุรี
123 ประกาศเช่า
64 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ
ขายคอนโด เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ THE BASE CHAENGWATTANA 25.12 ตร.ม ชั้น 24 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู1 ห้องนอน25.12m2ชั้น 24฿1,590,000UPDATE !
A64-126 ✨ขายคอนโดเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ THE BASE CHAENGWATTANAวิวสวย 2 นอน ห้องมุม ลมดี รถไฟฟ้าสายสีชมพู✨2 ห้องนอน48.5m2ชั้น 6฿2,790,000UPDATE !
#A124452 ✅ 17/10/68 ขายคอนโด The Base Chaengwattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน25m2ชั้น 20฿1,500,000UPDATE !
#A124162 ✅ 2/4/69 ขายคอนโด The Base Chaengwattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน32.22m2ชั้น 10฿1,800,000UPDATE !
CHAMP100326 The Base Chaengwattana (เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ) โดยแสนสิริ1 ห้องนอน25m2ชั้น 12฿1,590,000UPDATE !
#SC12366 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน25.7m2ชั้น 10฿1,936,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ศูนย์ราชการนนทบุรี1 ห้องนอน32m2ชั้น 10฿1,800,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ศูนย์ราชการนนทบุรี1 ห้องนอน25m2ชั้น 20฿1,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ