108.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5096105

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 1/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 2/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 3/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 4/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 5/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 6/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 7/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 8/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 9/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 10/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 11/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 12/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 13/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 14/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 15/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 16/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 17/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 18/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 19/20
รูป 108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
21,600,000 (200,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 12
108 ตร.ม.

ดิ เอ็มไพร์ เพลซ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Empire Place is a condominium project, developed by TCC Capital Land, located at Naradhiwas Rajanagarindra Road, Khwaeng Thung Maha Mek, Khet Sathon, Krung Thep Maha Nakhon 10120. 

Facilities at The Empire Place include elevator, parking, 24-hours security, cctv, swimming pool, sauna, gym, garden / bbq, playground / kids area.

รายละเอียด

  • The Empire Place
  • 21,600,000 (200,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 108 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Empire Place

154 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Empire Place

106 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

0.5 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.พณิชยการสีลม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรบินสัน สีลม

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

เซ็นทรัล สีลม

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

แม็คโคร สาทร

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ตลาดสวนพลู

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ล้ง 1919

4.2 กม.

MRT สีลม

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

MRT สามย่าน

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

BTS ศาลาแดง

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS ช่องนนทรี

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

สถานเอกอัครราชทูตแคนาดา

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Empire Place

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (106)
ยังไม่เจอประกาศ ในดิ เอ็มไพร์ เพลซที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • 💥SL-8152💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @fastcondo
    ขายคอนโด
    💥SL-8152💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์👉แอดไลน์ @fastcondo
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿11,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    65 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • 💥SL-8426💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ฟอร์จูน คอนโดทาวน์ 2👉แอดไลน์ @primahome
    ขายคอนโด
    💥SL-8426💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ฟอร์จูน คอนโดทาวน์ 2👉แอดไลน์ @primahome
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿6,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    93.09 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • 💥SL-2949💥ขายคอนโด บ้านสินธร 👉แอดไลน์ @primahome
    ขายคอนโด
    💥SL-2949💥ขายคอนโด บ้านสินธร 👉แอดไลน์ @primahome
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿38,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    168 ตร.ม.
    ชั้น 5
    บ้านสินธร

    80 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ให้เช่า 185 Ratchadamri. 2นอน 108ตร.ม. Line id: @pfagent
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า 185 Ratchadamri. 2นอน 108ตร.ม. Line id: @pfagent
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿110,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    108 ตร.ม.
    ชั้น 13
    185 ราชดำริ

    316 ประกาศ

  • 💥CP-2749💥ว่าง ให้ เช่า เดอะ แบงค็อก สาทร👉แอดไลน์ @cozycondo
    เช่าคอนโด
    💥CP-2749💥ว่าง ให้ เช่า เดอะ แบงค็อก สาทร👉แอดไลน์ @cozycondo
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿85,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    104 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 💥CP-6855💥ว่าง ให้ เช่า  โฟร์ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ บางกอก 👉แอดไลน์ @meecondo
    เช่าคอนโด
    💥CP-6855💥ว่าง ให้ เช่า โฟร์ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ บางกอก 👉แอดไลน์ @meecondo
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿300,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    117 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • 💥CP-8142💥ว่าง ให้ เช่า   ฟอร์จูน คอนโด ทาวน์ 👉แอดไลน์ @rangrak
    เช่าคอนโด
    💥CP-8142💥ว่าง ให้ เช่า ฟอร์จูน คอนโด ทาวน์ 👉แอดไลน์ @rangrak
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿19,500 / เดือน