(17153) Happy Condo Ladprao 101
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5155248
เข้าชม :
แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101 วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project name : Happy Condo Ladprao 101
Bedroom : 1
Bathoom : 1
Size : 35.85 SQM
Selling Price : 1800000 THB ( 50209.2050209205 THB/SQM )
Reference ID : 17153
================
FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line : @013hguvu
Email : oneresidenceth@gmail.com
================
รายละเอียด
- Happy Condo Ladprao 101
- 1,800,000 (50,209 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35.85 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
93 ประกาศเช่า
85 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101
ขายด่วน แฮปปี้คอนโด ลาดพร้าว101 2 ห้องนอน ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ ฟรีค่าโอน!! 【นัดชมด่วน 080-9364926】2 ห้องนอน63m2ชั้น 3฿2,750,000
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101 MD-250473801 ห้องนอน45m2ชั้น 6฿2,500,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Happy Condo Ladprao 101 พร้อมโอน 🔥MD-250682712 ห้องนอน68m2ชั้น 5-10฿3,150,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน37m2ชั้น 4฿2,400,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน43m2ชั้น 5฿2,260,000UPDATE !
ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 1 ห้องนอน ชั้น 5 อาคาร G ใกล้ มหาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน41m2ชั้น 5฿2,500,000UPDATE !
ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน38m2ชั้น 3฿2,000,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร C ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 66.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ2 ห้องนอน66m2ชั้น 2฿2,800,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร H ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ2 ห้องนอน62m2ชั้น 4฿2,990,000UPDATE !
ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร G ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน28m2ชั้น 2฿1,300,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101 คลองจั่น เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-75588 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน67.42m2ชั้น 4฿2,350,000UPDATE !