✨ 1 นอน แต่ได้พื้นที่ 48 ตร.ม. สภาพดี ขาย/SALE : My Resort Bangkok (มาย รีสอร์ต แบงค์คอก) - 1 ห้องนอน LC066

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5685034

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ 1 นอน แต่ได้พื้นที่ 48 ตร.ม. สภาพดี ขาย/SALE : My Resort Bangkok (มาย รีสอร์ต แบงค์คอก) - 1 ห้องนอน LC066 - รูปที่ 1/5
รูป ✨ 1 นอน แต่ได้พื้นที่ 48 ตร.ม. สภาพดี ขาย/SALE : My Resort Bangkok (มาย รีสอร์ต แบงค์คอก) - 1 ห้องนอน LC066 - รูปที่ 2/5
รูป ✨ 1 นอน แต่ได้พื้นที่ 48 ตร.ม. สภาพดี ขาย/SALE : My Resort Bangkok (มาย รีสอร์ต แบงค์คอก) - 1 ห้องนอน LC066 - รูปที่ 3/5
รูป ✨ 1 นอน แต่ได้พื้นที่ 48 ตร.ม. สภาพดี ขาย/SALE : My Resort Bangkok (มาย รีสอร์ต แบงค์คอก) - 1 ห้องนอน LC066 - รูปที่ 4/5
รูป ✨ 1 นอน แต่ได้พื้นที่ 48 ตร.ม. สภาพดี ขาย/SALE : My Resort Bangkok (มาย รีสอร์ต แบงค์คอก) - 1 ห้องนอน LC066 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
4,250,000 (87,665 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
48.48 ตร.ม.

มาย รีสอร์ท แบงค์คอก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

My Resort Bangkok - มาย รีสอร์ท แบงค์คอก

รหัสทรัพย์ : LC066

— รายละเอียด —

- อาคาร A

- พื้นที่ 48.48 ตร.ม.

- ชั้น 23

- 1 ห้องนอน , 1 ห้องน้ำ

— ราคา —

🔥4.25 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

┄┄┄┄┄┄┄┄┄┄

สอบถาม/นัดชม

✨ Expert Agent BKK

เจาะลึกทุกทำเล ทำงานโปร่งใส ใส่ใจทุกขั้นตอน

Tel : 062-914-7456

LINE : @expertagentbkk

📍บริการช่วยหาคอนโดมือสอง ราคาต่ำกว่าตลาด

✅ รับฝากขาย - ขายฝาก - หาซื้อ - จำนอง

✅ ดูแลสินเชื่อฟรี กู้ผ่านง่าย จบครบถึงวันโอนกรรมสิทธิ์

รายละเอียด

  • My Resort Bangkok
  • 4,250,000 (87,665 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 23
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48.48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า My Resort Bangkok

46 ประกาศเช่า

ประกาศขาย My Resort Bangkok

19 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาย รีสอร์ท แบงค์คอก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 634 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada